แลกเปลียนไม้ลายสวย > ห้องประมูล

ขอเชิญชวนร่วมประมูลปากกาปุ่มมะค่าครับ

(1/2) > >>

ลายไม้:
ขอเชิญชวนร่วมประมูลปากกาคลิปทองไม้ปุ่มมะค่านะครับ  งานฝีมือปราณีต ไม้ลายสวย เคลือบเงางาม เหมาะสำหรับใช้ประจำวัน  ให้เป็นของขวัญ หรือเก็บสะสมครับ

กติกาครับ ปิดประมูลวันอาทิตย์ที่ 30 กรกฎาคม  2559 เวลา 09:00 น. ครับ ผู้ที่เสนอราคาสูงสุดเป็นผู้ชนะครับเสนอเท่ากันให้ผู้ที่เสนอก่อนเป็นผู้ชนะครับ

ราคาตั้งต้นอยู่ที่ 300บ. มีใส้ปากกาให้สองแท่งสีน้ำเงินกับดำ รวมค่าส่งEMSแล้วครับ

Pisit m.:
ขอเปิดให้ครับ300บาท

ลายไม้:
ขอบคุณครับ

Pisit m.:
 :7:

Vespo:
ช่วยกันครับ...310
 :16:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป